New and Used Car Talk Reviews Hot Cars Comparison Automotive Community

The Largest Car Forum in the Philippines

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 41 to 60 of 91
  1. Join Date
    Nov 2007
    Posts
    116
    #41
    Quote Originally Posted by yebo View Post
    disqualified pala ako for membership, i have no time to attend EBs and fun runs

    Ako din pala....kayod muna kasi pang monthly ni sf:giveup:

  2. Join Date
    May 2007
    Posts
    2,640
    #42
    Quote Originally Posted by GoldRush View Post
    1.)
    Ms. LR PM ko na lng yung contact details ng wife ko. Layo pa uwi ko eh. Thanks.
    Sure Sir! No problem!

  3. Join Date
    May 2007
    Posts
    2,640
    #43
    [SIZE=3]Updated List for Club Stickers[/SIZE]

    1.) allanctan
    2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)
    27.)
    28.)
    29.)
    30.)

  4. Join Date
    Nov 2006
    Posts
    1,974
    #44
    Quote Originally Posted by LadyRider View Post
    [SIZE=3]Updated List for Club Stickers[/SIZE]



    1.) allanctan
    2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)
    28.)
    29.)
    30.)

    medyo busy lang

  5. Join Date
    Nov 2008
    Posts
    255
    #45
    Quote Originally Posted by ragsak View Post

    Hindi na rin ako nakaka sali sa forum. But I am reading all the posts. Still a satisfied owner of a superior red 4x2 SAnta Fe.
    Can I also get 1 sticker?

    Thanks
    Sir ragsak, ganto lang po argument dyan...

    By requesting to join for the list of stickers, nakapagpost na kau sa forum - so qualified na kau. Tapos para makuha nyo yung sticker, kelangan nyo punta sa EB... so active member na kau.

    At higit sa lahat, mabait naman po si Mam LR.

    The more the happier. Go SF Club!

  6. Join Date
    Aug 2004
    Posts
    45
    #46
    Updated List for Club Stickers

    1.) allanctan
    2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)matanglawin
    28.)
    29.)
    30.)

  7. Join Date
    Feb 2009
    Posts
    10
    #47
    Sali din ako dyan. Maam LR paano ba makukuha sticker since I'm all the way down in Pampanga?

  8. Join Date
    May 2007
    Posts
    2,640
    #48
    Quote Originally Posted by mechwarrior101 View Post
    Sali din ako dyan. Maam LR paano ba makukuha sticker since I'm all the way down in Pampanga?
    Dont worry sir! Dami tayong friends dyan! Or why dont you come to Manila for the grand EB and launching of the SF Club? Weekend naman po yun for sure para makilala rin po ninyo mga ka members ninyo? Meron po tayong kasamahan kahit sa Bulacan!

  9. Join Date
    May 2007
    Posts
    2,640
    #49
    [SIZE=3]Updated List for Club Stickers
    [/SIZE]

    1.) allanctan
    2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)matanglawin
    28.)mechwarrior101
    29.)
    30.)

  10. Join Date
    Feb 2009
    Posts
    10
    #50
    Maam LR, kelan po yong grand EB at saan po?

  11. Join Date
    Apr 2007
    Posts
    699
    #51
    1.) allanctan2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)matanglawin
    28.)mechwarrior101
    29.)nels76
    30.)


    Sali po ako.

  12. Join Date
    Jun 2008
    Posts
    126
    #52
    Quote Originally Posted by nels76 View Post
    1.) allanctan2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)matanglawin
    28.)mechwarrior101
    29.)nels76
    30.)


    Sali po ako.
    wow, dami na natin! sana lahat pumunta hehehe
    am just wondering what it's gonna be having a fun run from metro manila all the way down to ma'am LR's resort in laguna during the SF Club launch and grand EB? biruin mo, about 30 SFs tailing one another for about 60 kilometers. hindi kaya tayo sitahin ng LTO? do we need a permit in holding a fun run? better yet, let's hire an escort from LTO para walang break sa convoy especially sa intersections with traffic lights. bawal pa-singit sa convoy hehehe.
    thanks guys.

  13. Join Date
    Sep 2007
    Posts
    146
    #53
    1.) allanctan
    2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)matanglawin
    28.)mechwarrior101
    29.)nels76
    30.) Javoy


    Pa-sali rin po!

  14. Join Date
    Apr 2005
    Posts
    1,351
    #54
    Quote Originally Posted by Javoy View Post
    1.) allanctan
    2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)matanglawin
    28.)mechwarrior101
    29.)nels76
    30.) Javoy


    Kakatuwa naman dami pala tayo! Marami pa akong alam na SF user na wala rito ah? Si Mam LR lang pala babes dito. Puro tinik na lahat

  15. Join Date
    Jun 2008
    Posts
    126
    #55
    Quote Originally Posted by trackers888 View Post
    Kakatuwa naman dami pala tayo! Marami pa akong alam na SF user na wala rito ah? Si Mam LR lang pala babes dito. Puro tinik na lahat
    if my memory serves me right, i think si ms_baygon is also a ma'am. i wonder where she is now hehehe and lots more of new SF owners

  16. Join Date
    May 2007
    Posts
    2,640
    #56
    [SIZE=3]Good day SF Friends! Commercial muna po! [/SIZE]

    [SIZE=3]Napansin ko lang na napakarami nang nagsulat sa gustong makakuha ng stickers. [/SIZE]

    [SIZE=3]Kaya lang konti pa rin lang ang nagrereply para sa "SF Launch Party" natin. [/SIZE]

    [SIZE=3]Kindly refer to this link: [/SIZE]
    [SIZE=3][/SIZE]
    [SIZE=3]http://tsikot.yehey.com/forums/showthread.php?t=57271[/SIZE]

    [SIZE=3]Your responses will be highly appreciated. [/SIZE]

    [SIZE=3]Thank you very much po. [/SIZE]

  17. Join Date
    Nov 2007
    Posts
    43
    #57
    Quote Originally Posted by mechwarrior101 View Post
    Sali din ako dyan. Maam LR paano ba makukuha sticker since I'm all the way down in Pampanga?
    Sir, i'm from Angeles City, umuuwi ako twice a month. If you want I can get the stickers and EB na lang tayo pag-uwi ko. Pero syempre mas ok kung attend kayo ng Grand EB natin.

  18. Join Date
    Feb 2009
    Posts
    10
    #58
    Bro,
    Thanks for the offer. O sige, kaw na lang bahala sa sticker ko tapos EB na lang tayo pag-uwi mo.

  19. Join Date
    Nov 2007
    Posts
    116
    #59
    Quote Originally Posted by Javoy View Post
    1.) allanctan
    2.) tidus1203
    3.) trackers888
    4.) O!lman
    5.) Doc Vince
    6.) sprinter73 (x2)
    7.) TFR
    8.) nicong07
    9.) LadyRider
    10.) yebo
    11.) red_md
    12.)tzulao
    13.)vedder23
    14.)mars_paruli
    15.)C190
    16.)Coolman
    17.)KaibiganMo
    18.)vfneri_md
    19.)ghost recon
    20.)boy25
    21) GoldRush
    22.) jailanjz
    23.) c_cube
    24.) ragsak
    25.) kimika
    26.)tiboyx3m
    27.)matanglawin
    28.)mechwarrior101
    29.)nels76
    30.) Javoy
    31.) kimika

    Pa-sali rin po!
    pahabol din po

  20. Join Date
    May 2007
    Posts
    2,640
    #60
    [SIZE=3]Guys makukuha ko na yung sticker sample today! One day lang ang printing naman kaya aabot sa Sunday sa Grand EB natin! [/SIZE]
    [SIZE=3][/SIZE]
    [SIZE=3]Yehey!!!![/SIZE]

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Santa Fe Club Sticker List