[SIZE=3]Updated List for Club Stickers[/SIZE]
1.) allanctan
2.) tidus1203
3.) trackers888
4.) O!lman
5.) Doc Vince
6.) sprinter73 (x2)
7.) TFR
8.) nicong07
9.) LadyRider
10.) yebo
11.) red_md
12.)tzulao
13.)vedder23
14.)mars_paruli
15.)C190
16.)Coolman
17.)KaibiganMo
18.)vfneri_md
19.)ghost recon
20.)boy25
21) GoldRush
22.) jailanjz
23.) c_cube
24.) ragsak
25.) kimika
26.)
27.)
28.)
29.)
30.)
Sir ragsak, ganto lang po argument dyan...
By requesting to join for the list of stickers, nakapagpost na kau sa forum - so qualified na kau. Tapos para makuha nyo yung sticker, kelangan nyo punta sa EB... so active member na kau.![]()
At higit sa lahat, mabait naman po si Mam LR.
The more the happier. Go SF Club!
Updated List for Club Stickers
1.) allanctan
2.) tidus1203
3.) trackers888
4.) O!lman
5.) Doc Vince
6.) sprinter73 (x2)
7.) TFR
8.) nicong07
9.) LadyRider
10.) yebo
11.) red_md
12.)tzulao
13.)vedder23
14.)mars_paruli
15.)C190
16.)Coolman
17.)KaibiganMo
18.)vfneri_md
19.)ghost recon
20.)boy25
21) GoldRush
22.) jailanjz
23.) c_cube
24.) ragsak
25.) kimika
26.)tiboyx3m
27.)matanglawin
28.)
29.)
30.)
Sali din ako dyan. Maam LR paano ba makukuha sticker since I'm all the way down in Pampanga?
[SIZE=3]Updated List for Club Stickers
[/SIZE]
1.) allanctan
2.) tidus1203
3.) trackers888
4.) O!lman
5.) Doc Vince
6.) sprinter73 (x2)
7.) TFR
8.) nicong07
9.) LadyRider
10.) yebo
11.) red_md
12.)tzulao
13.)vedder23
14.)mars_paruli
15.)C190
16.)Coolman
17.)KaibiganMo
18.)vfneri_md
19.)ghost recon
20.)boy25
21) GoldRush
22.) jailanjz
23.) c_cube
24.) ragsak
25.) kimika
26.)tiboyx3m
27.)matanglawin
28.)mechwarrior101
29.)
30.)
1.) allanctan2.) tidus1203
3.) trackers888
4.) O!lman
5.) Doc Vince
6.) sprinter73 (x2)
7.) TFR
8.) nicong07
9.) LadyRider
10.) yebo
11.) red_md
12.)tzulao
13.)vedder23
14.)mars_paruli
15.)C190
16.)Coolman
17.)KaibiganMo
18.)vfneri_md
19.)ghost recon
20.)boy25
21) GoldRush
22.) jailanjz
23.) c_cube
24.) ragsak
25.) kimika
26.)tiboyx3m
27.)matanglawin
28.)mechwarrior101
29.)nels76
30.)
Sali po ako.![]()
wow, dami na natin! sana lahat pumunta hehehe
am just wondering what it's gonna be having a fun run from metro manila all the way down to ma'am LR's resort in laguna during the SF Club launch and grand EB? biruin mo, about 30 SFs tailing one another for about 60 kilometers. hindi kaya tayo sitahin ng LTO?do we need a permit in holding a fun run? better yet, let's hire an escort from LTO para walang break sa convoy especially sa intersections with traffic lights. bawal pa-singit sa convoy hehehe.
thanks guys.
1.) allanctan
2.) tidus1203
3.) trackers888
4.) O!lman
5.) Doc Vince
6.) sprinter73 (x2)
7.) TFR
8.) nicong07
9.) LadyRider
10.) yebo
11.) red_md
12.)tzulao
13.)vedder23
14.)mars_paruli
15.)C190
16.)Coolman
17.)KaibiganMo
18.)vfneri_md
19.)ghost recon
20.)boy25
21) GoldRush
22.) jailanjz
23.) c_cube
24.) ragsak
25.) kimika
26.)tiboyx3m
27.)matanglawin
28.)mechwarrior101
29.)nels76
30.) Javoy
Pa-sali rin po!![]()
[SIZE=3]Good day SF Friends! Commercial muna po![/SIZE]
[SIZE=3]Napansin ko lang na napakarami nang nagsulat sa gustong makakuha ng stickers. [/SIZE]
[SIZE=3]Kaya lang konti pa rin lang ang nagrereply para sa "SF Launch Party" natin.[/SIZE]
[SIZE=3]Kindly refer to this link: [/SIZE]
[SIZE=3][/SIZE]
[SIZE=3]http://tsikot.yehey.com/forums/showthread.php?t=57271[/SIZE]
[SIZE=3]Your responses will be highly appreciated.[/SIZE]
[SIZE=3]Thank you very much po.[/SIZE]
Bro,
Thanks for the offer. O sige, kaw na lang bahala sa sticker ko tapos EB na lang tayo pag-uwi mo.
[SIZE=3]Guys makukuha ko na yung sticker sample today! One day lang ang printing naman kaya aabot sa Sunday sa Grand EB natin! [/SIZE]
[SIZE=3][/SIZE]
[SIZE=3]Yehey!!!![/SIZE]
![]()